ราคา 2290000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 37.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 61891.89 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 4
โครงการ คอนโดมิเนียม เลอริช สุทธิสาร | le rich สุทธิสาร | เลอริช รัชดา | le rich รัชดา | le rich สุทธิสาร

Realtyone3
0882753805
2023-10-19 21:25:46.0
เลขที่ประกาศ: 460929
รายละเอียดเพิ่มเติม

ขายคอนโด Le Rich สุทธิสาร 1 นอน 1 น้ำ 37.63 ตร.ม. เพียง 220 ม.ถึง MRT สุทธิสาร ห้องกว้าง ราคาดีที่สุดในโครงการ! ใกล้ตึกเมืองไทยภัทรคอมเพล็กซ์ เดินทางสะดวก หาของกินง่าย

ที่อยู่

1224 ถนนสุทธิสารวินิจฉัย ดินแดง ดินแดง กรุงเทพฯ

รายละเอียดห้อง

1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ
1 ที่จอดรถ
อยู่ชั้น 4 คอนโดมี 8 ชั้น
ระเบียงหันหน้าทิศใต้ แดดไม่ร้อน
วิวโปร่งโล่งไม่โดนตึกบัง
แอร์ 2 ตัว
แถมฟรีเครื่องซักผ้า 1 เครื่อง
แถมฟรีตู้เย็น 1 เครื่อง
แถมฟรีไมโครเวฟ 1 เครื่อง
มีระเบียงสำหรับซักล้าง
สิ่งอำนวยความสะดวก

สระว่ายน้ำ
ฟิตเนส
รปภ.รักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง
สถานที่สำคัญใกล้เคียง

MRT สุทธิสาร BL17 : 220 เมตร
ถนนรัชดาภิเษก: 200 เมตร
สน.สุทธิสาร: 450 เมตร
ตึกเมืองไทยภัทรคอมเพล็กซ์: 600 เมตร
เซ็นทรัลพระราม 9: 5.4 กม.
Esplanade รัชดา: 4.5 กม.
ขายราคาพิเศษ 2,290,000 บาท

ค่าโอนคนละครึ่ง

ต้องการข้อมูลเพิ่มเติมติดต่อ

Agent: เฌอแตม

โทร: 064-840-7189

Line: @api.estate

รายละเอียดเพิ่มเติม:
ขาย คอนโดมิเนียม เลอริช ถนนสุทธิสารวินิจฉัย ดินแดง (LB26 - 014462) - คอนโด ขาย
คอนโดมิเนียม เลอริช สุทธิสาร | le rich สุทธิสาร | เลอริช รัชดา | le rich รัชดา | le rich สุทธิสาร